• about19

ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ (ಒಂದು ಬೆಳಕು ಮತ್ತು ಒಂದು ವಿದ್ಯುತ್)

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

1 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 1 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್
MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ
ಏಕ-ಮೋಡ್ ಡ್ಯುಯಲ್-ಫೈಬರ್ SC ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮೋಡ್, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ದೂರವು 20KM ತಲುಪಬಹುದು
ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಲ್ಇಡಿ ಸೂಚಕ, ಸಾಧನದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಿತಿಯ ನೈಜ-ಸಮಯದ ಪ್ರದರ್ಶನ
ಬಳಸಲು ಸರಳ, ಪ್ಲಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ, ಯಾವುದೇ ಸೆಟಪ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ
ಕೆಲಸದ ತಾಪಮಾನ ಬೆಂಬಲ -20℃~70℃
ಅಂದವಾದ ಕಬ್ಬಿಣದ ಶೆಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ, ಬೆಂಬಲ ರ್ಯಾಕ್-ಮೌಂಟೆಡ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ:

ಈ ಉತ್ಪನ್ನವು 1 ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು 1 1000Base-T ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಎತರ್ನೆಟ್ RJ45 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ 100M ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಆಗಿದೆ.ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾ ವಿನಿಮಯ, ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ದೂರದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಸಾಧನವು ಫ್ಯಾನ್‌ಲೆಸ್ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಅನುಕೂಲಕರ ಬಳಕೆ, ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಸರಳ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಉತ್ಪನ್ನ ವಿನ್ಯಾಸವು ಎತರ್ನೆಟ್ ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಸ್ಥಿರ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿದೆ.ಬುದ್ಧಿವಂತ ಸಾರಿಗೆ, ದೂರಸಂಪರ್ಕ, ಭದ್ರತೆ, ಹಣಕಾಸು ಭದ್ರತೆಗಳು, ಕಸ್ಟಮ್ಸ್, ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್, ವಿದ್ಯುತ್ ಶಕ್ತಿ, ಜಲ ಸಂರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ತೈಲ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಂತಹ ವಿವಿಧ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.

1 (2)
1 (3)
1 (2)
ಮಾದರಿ CYF-102GSW-20
ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಪೋರ್ಟ್ 1×10/100/1000ಬೇಸ್-ಟಿ ಎತರ್ನೆಟ್ ಪೋರ್ಟ್
ಫೈಬರ್ ಪೋರ್ಟ್ 1×1000Base-FX SC ಇಂಟರ್ಫೇಸ್
ಪವರ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ DC
ಎಲ್ ಇ ಡಿ PWR, FDX, FX, TP, SD/SPD1, SPD2
ದರ 1000M
ಬೆಳಕಿನ ತರಂಗಾಂತರ 1310nm
ವೆಬ್ ಪ್ರಮಾಣಿತ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z
ಪ್ರಸರಣ ದೂರ 20ಕಿಮೀ
ವರ್ಗಾವಣೆ ಮೋಡ್ ಪೂರ್ಣ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್/ಅರ್ಧ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್
IP ರೇಟಿಂಗ್ IP30
ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಡ್ತ್ 4Gbps
ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ದರ 2.98Mpps
ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ DC 5V
ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣ ಲೋಡ್ 5W
ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಉಷ್ಣಾಂಶ -20℃ ~ +70℃
ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ -15℃ ~ +35℃
ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಆರ್ದ್ರತೆ 5%-95% (ಘನೀಕರಣವಿಲ್ಲ)
ಕೂಲಿಂಗ್ ವಿಧಾನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಲ್ಲದ
ಆಯಾಮಗಳು (LxDxH) 94mm×71mm×26mm
ತೂಕ 200 ಗ್ರಾಂ
ಅನುಸ್ಥಾಪನ ವಿಧಾನ ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್/ವಾಲ್ ಮೌಂಟ್
ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ CE, FCC, ROHS
ಎಲ್ಇಡಿ ಸೂಚಕ ಸ್ಥಿತಿ ಅರ್ಥ
SD/SPD1 ಬ್ರೈಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್ ದರ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಆಗಿದೆ
SPD2 ಬ್ರೈಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್ ದರ 100M ಆಗಿದೆ
ನಂದಿಸಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್ ದರ 10M ಆಗಿದೆ
FX ಬ್ರೈಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಪರ್ಕವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ
ಫ್ಲಿಕ್ಕರ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ
TP ಬ್ರೈಟ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ
ಫ್ಲಿಕ್ಕರ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ
FDX ಬ್ರೈಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಂದರು ಪೂರ್ಣ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ
ನಂದಿಸಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಂದರು ಅರ್ಧ-ಡ್ಯೂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ
PWR ಬ್ರೈಟ್ ಪವರ್ ಓಕೆ

 

PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುವುದು?ಪೋ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ ಟ್ಯುಟೋರಿಯಲ್!

PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳು ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ PoE ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಇದು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಅನ್‌ಶೀಲ್ಡ್ಡ್ ಟ್ವಿಸ್ಟೆಡ್ ಜೋಡಿ ಕೇಬಲ್‌ಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪವರ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಉಪಕರಣಗಳಿಗೆ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.ಆದ್ದರಿಂದ, PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುವುದು?
1. PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಎಂದರೇನು?
ಸರಳವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಎನ್ನುವುದು ಪವರ್ ಓವರ್ ಎತರ್ನೆಟ್ (PoE) ಜೊತೆಗೆ ಆಪ್ಟಿಕಲ್-ಟು-ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಪರಿವರ್ತಕವಾಗಿದೆ, ಇದು ರಿಮೋಟ್ IP ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು, ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಸಾಧನಗಳು ಮತ್ತು VoIP ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಕೇಬಲ್ ಮೂಲಕ ಪವರ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಕೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ. .ಪ್ರಸ್ತುತ, PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳನ್ನು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಎರಡು ರೀತಿಯ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ: ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಫಾಸ್ಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್, ಇದು PoE (15.4 ವ್ಯಾಟ್‌ಗಳು) ಮತ್ತು PoE+ (25.5 ವ್ಯಾಟ್‌ಗಳು) ಎರಡು ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 1 RJ45 ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್ ಮತ್ತು 1 SFP ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳು ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ RJ45 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮತ್ತು ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಸ್ಥಿರ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಕನೆಕ್ಟರ್‌ಗಳು ಅಥವಾ SFP ಬಳಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ. ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ಗಳು..

2. PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ?
PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಎರಡು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಒಂದು ದ್ಯುತಿವಿದ್ಯುತ್ ಪರಿವರ್ತನೆ, ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಕೇಬಲ್ ಮೂಲಕ ಹತ್ತಿರದ ಸಾಧನಕ್ಕೆ DC ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ರವಾನಿಸುವುದು.ಅಂದರೆ, SFP ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಮೂಲಕ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು RJ45 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಕೇಬಲ್ ಮೂಲಕ ವಿದ್ಯುತ್ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸುತ್ತದೆ.ಹತ್ತಿರದ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಆದ್ದರಿಂದ, PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಹತ್ತಿರದ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೂರೈಸಲು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಕೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುತ್ತದೆ?ಇದರ ಕೆಲಸದ ತತ್ವವು ಇತರ PoE ಸಾಧನಗಳಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತದೆ.ಸೂಪರ್ ಫೈವ್, ಆರು ಮತ್ತು ಇತರ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಕೇಬಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 4 ಜೋಡಿ ತಿರುಚಿದ ಜೋಡಿಗಳು (8 ತಂತಿಗಳು) ಇವೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು 10BASE-T ಮತ್ತು 100BASE-T ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ, ಡೇಟಾ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸಲು ಕೇವಲ ಎರಡು ಜೋಡಿ ತಿರುಚಿದ ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಉಳಿದ ಎರಡು ಜೋಡಿ ತಿರುಚಿದ ಜೋಡಿಗಳು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರುತ್ತವೆ.ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಡಿಸಿ ಪವರ್ ಅನ್ನು ರವಾನಿಸಲು ನಾವು ಈ ಎರಡು ಜೋಡಿ ತಿರುಚಿದ ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

PoE ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳು ದೂರದ, ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗದ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಡ್ತ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಫಾಸ್ಟ್ ಎತರ್ನೆಟ್ ವರ್ಕ್‌ಗ್ರೂಪ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಭದ್ರತಾ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ, ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಸಿಸ್ಟಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಕಟ್ಟಡ ಯೋಜನೆಗಳಂತಹ ವಿವಿಧ ಡೇಟಾ ಸಂವಹನ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.


  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

    ಸಂಬಂಧಿತ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು

    • Gigabit fiber optic transceiver (one light and 8 electricity)

      ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ (ಒಂದು ಬೆಳಕು ಮತ್ತು ...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಈ ಉತ್ಪನ್ನವು 1 ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು 8 1000Base-T(X) ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಎತರ್ನೆಟ್ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಆಗಿದೆ.ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾ ವಿನಿಮಯ, ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ದೂರದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಸಾಧನವು ಫ್ಯಾನ್‌ಲೆಸ್ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಅನುಕೂಲಕರ ಬಳಕೆ, ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಸರಳ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಉತ್ಪನ್ನ ವಿನ್ಯಾಸವು ಎತರ್ನೆಟ್ ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು pe...

    • Gigabit Fiber Transceivers

      ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ಗಳು

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಈ ಉತ್ಪನ್ನವು 1 ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು 2 1000Base-T(X) ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಎತರ್ನೆಟ್ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಆಗಿದೆ.ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾ ವಿನಿಮಯ, ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ದೂರದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಸಾಧನವು ಫ್ಯಾನ್‌ಲೆಸ್ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಅನುಕೂಲಕರ ಬಳಕೆ, ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಸರಳ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಉತ್ಪನ್ನ ವಿನ್ಯಾಸವು ಎತರ್ನೆಟ್ ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು pe...

    • 100M fiber optic transceiver (one optical and two electrical)

      100M ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ (ಒಂದು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಟಿ...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಈ ಉತ್ಪನ್ನವು 1 100M ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು 2 100Base-T(X) ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಎತರ್ನೆಟ್ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ 100M ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಆಗಿದೆ.ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾ ವಿನಿಮಯ, ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ದೂರದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಸಾಧನವು ಫ್ಯಾನ್‌ಲೆಸ್ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಅನುಕೂಲಕರ ಬಳಕೆ, ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಸರಳ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಉತ್ಪನ್ನ ವಿನ್ಯಾಸವು ಎತರ್ನೆಟ್ ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ...

    • 100M fiber optic transceiver (one optical and two electrical)

      100M ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ (ಒಂದು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಟಿ...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಈ ಉತ್ಪನ್ನವು 1 100M ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು 2 100Base-T(X) ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಎತರ್ನೆಟ್ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ 100M ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಆಗಿದೆ.ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾ ವಿನಿಮಯ, ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ದೂರದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಸಾಧನವು ಫ್ಯಾನ್‌ಲೆಸ್ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಅನುಕೂಲಕರ ಬಳಕೆ, ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಸರಳ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಉತ್ಪನ್ನ ವಿನ್ಯಾಸವು ಎತರ್ನೆಟ್ ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ...

    • Gigabit fiber optic transceiver (one light and 8 electricity)

      ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ (ಒಂದು ಬೆಳಕು ಮತ್ತು ...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಈ ಉತ್ಪನ್ನವು 1 ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು 8 1000Base-T(X) ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಎತರ್ನೆಟ್ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಆಗಿದೆ.ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾ ವಿನಿಮಯ, ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ದೂರದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಸಾಧನವು ಫ್ಯಾನ್‌ಲೆಸ್ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಅನುಕೂಲಕರ ಬಳಕೆ, ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಸರಳ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಉತ್ಪನ್ನ ವಿನ್ಯಾಸವು ಎತರ್ನೆಟ್ ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು pe...

    • Gigabit fiber optic transceiver (2 optical and 4 electricity)

      ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ (2 ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಈ ಉತ್ಪನ್ನವು 2 ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು 4 1000Base-T(X) ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಎತರ್ನೆಟ್ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಆಗಿದೆ.ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾ ವಿನಿಮಯ, ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ದೂರದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಸಾಧನವು ಫ್ಯಾನ್‌ಲೆಸ್ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಅನುಕೂಲಕರ ಬಳಕೆ, ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಸರಳ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಉತ್ಪನ್ನ ವಿನ್ಯಾಸವು ಎತರ್ನೆಟ್ ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು p...