• about19

ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 5-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

CF-YG1005D ಸರಣಿಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್ ಸರಣಿಯು 5 10/100/1000Base-T RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ನಮ್ಮ ಕಂಪನಿಯು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ನಿರ್ವಹಿಸದ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್ ಆಗಿದೆ.ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನ ಅನುಕೂಲಕರ ಸಂಪರ್ಕ ಮತ್ತು ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಿ.ದೊಡ್ಡ ಫೈಲ್‌ಗಳ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ದರವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಕ್ಯಾಶ್ ಸ್ವಿಚಿಂಗ್ ಚಿಪ್‌ನ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೈ-ಡೆಫಿನಿಷನ್ ಮಾನಿಟರಿಂಗ್ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಘನೀಕರಣ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರ ನಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು.ವೆಚ್ಚ-ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ಹೋಟೆಲ್‌ಗಳು, ಬ್ಯಾಂಕ್‌ಗಳು, ಕ್ಯಾಂಪಸ್‌ಗಳು, ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಡಾರ್ಮಿಟರಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರದ ಉದ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಇದು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅಲ್ಲದ ನಿರ್ವಹಣಾ ಮಾದರಿ, ಪ್ಲಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ, ಯಾವುದೇ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಬಳಸಲು ಸುಲಭ.


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ:
10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;
5 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;
10/100/1000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;
IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;
ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;
ಬ್ರಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟ್ ಫಿಲ್ಟರಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯ, ವಿಳಾಸ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಕಲಿಕೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣ ಕಾರ್ಯ ಮತ್ತು ಸ್ಟೋರ್ ಮತ್ತು ಫಾರ್ವರ್ಡ್‌ನ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನ;
ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಸ್ಥಿರ ವಿದ್ಯುತ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲು "YOFC" ಸ್ವಯಂ-ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪುನರುಕ್ತಿ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ;
ಯಾವುದೇ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಲ್ಲದೆ ಪ್ಲಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ, ಸರಳ ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ;
ಡಿಐಪಿ ಸ್ವಿಚ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ಇದು ನಾಲ್ಕು ಕಾರ್ಯ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು;
ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್, ಗೋಡೆ-ಆರೋಹಿತವಾದ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ;
ಹೋಸ್ಟ್‌ನ ಕಡಿಮೆ-ಶಕ್ತಿಯ ವಿನ್ಯಾಸ, ಶಾಖದ ಹರಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಕ್ರಿಯ ಫ್ಯಾನ್ ಮತ್ತು ಲೋಹದ ಕವಚವು ಉತ್ಪನ್ನದ ಸ್ಥಿರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ;
ಉಪಕರಣವು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ CCC ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ, ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿದೆ.

d1 (2)
d1 (3)
ಉತ್ಪನ್ನ ಸಂಖ್ಯೆ CF-YG1005D
ಪೋರ್ಟ್ ವಿವರಣೆ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಐದು ಬಂದರುಗಳು
ಡೌನ್‌ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪೋರ್ಟ್ 5 10/100/1000Bease-TX ಈಥರ್ನೆಟ್
ಅಪ್ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪೋರ್ಟ್ ಡೌನ್‌ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ
ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಮಾನದಂಡ IEEE802.310ಬೇಸ್-T
IEEE802.3ab1000Base-T
IEEE802.3z1000Base-SX/LX
ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಡ್ತ್ 10Gbps
ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ದರ 7.44Mpps
ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಪೋರ್ಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ವಿದ್ಯುತ್ ಕನೆಕ್ಟರ್: RJ45
ಪ್ರಸರಣ ದರ: 10/100/1000Mbps ಹೊಂದಾಣಿಕೆ
ಕೇಬಲ್ ಪ್ರಕಾರ: UTP-5E ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನದು
ಪ್ರಸರಣ ದೂರ: ≤100 ಮೀಟರ್
ಬಂದರು ರಕ್ಷಣೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೋಡ್ (ವಿದ್ಯುತ್) 8KV
ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಮೋಡ್ (ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಪೋರ್ಟ್) 4KV
ಪವರ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಟರ್ಮಿನಲ್ ಪ್ರವೇಶ (6P): 12~48V
ಎಲ್ಇಡಿ ಸೂಚಕ ಪವರ್ ಸೂಚಕ: PWR (ಹಸಿರು);
ಡೇಟಾ ಸೂಚಕ: ಲಿಂಕ್/ಆಕ್ಟ್ (ಹಸಿರು)
ಪರಿಸರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಕೆಲಸದ ತಾಪಮಾನ: -40°C~+85°C
ಸಂಗ್ರಹಣೆ/ಸಾರಿಗೆ ತಾಪಮಾನ: -40°C~+85°C
ಸಾಪೇಕ್ಷ ಆರ್ದ್ರತೆ: 5%~95% ನಾನ್-ಕಂಡೆನ್ಸಿಂಗ್
ಕೂಲಿಂಗ್ ವಿಧಾನ: ಫ್ಯಾನ್ ರಹಿತ ವಿನ್ಯಾಸ, ನೈಸರ್ಗಿಕ ಶಾಖದ ಹರಡುವಿಕೆ
MTBF: 100,000 ಗಂಟೆಗಳು
ಸುರಕ್ಷತೆ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ 3C ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ;
ಸಿಇ ಗುರುತು, ವಾಣಿಜ್ಯ;CE/LVD EN60950
FCC ಭಾಗ 15 ವರ್ಗ B;RoHS
ಯಾಂತ್ರಿಕ ರಚನೆ ಗಾತ್ರ:: 100×70×27mm
ನಿವ್ವಳ ತೂಕ: 0.15g
ಒಟ್ಟು ತೂಕ: 0.25kg
ದೇಹದ ಬಣ್ಣ: ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಕಪ್ಪು, IP40 ರಕ್ಷಣೆ ದರ್ಜೆ
ಅನುಸ್ಥಾಪನ ವಿಧಾನ: ರೈಲು ಅಥವಾ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಸ್ಥಾಪನೆ
ಖಾತರಿ ಅವಧಿ 3 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಿ, ಜೀವಿತಾವಧಿ ನಿರ್ವಹಣೆ

 

ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಪರಿಚಯ

ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್ ಎಂದರೇನು?

ಕೈಗಾರಿಕಾ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳು ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳಿಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ!ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಮಾನದಂಡಗಳ ಉತ್ತಮ ಮುಕ್ತತೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಿಂದಾಗಿ, ಇದು ಕಡಿಮೆ ತಾಪಮಾನ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ತಾಪಮಾನ, ಬಲವಾದ ವಿದ್ಯುತ್ಕಾಂತೀಯ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ, ಉಪ್ಪು ಸ್ಪ್ರೇಗೆ ಬಲವಾದ ಪ್ರತಿರೋಧ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಆಘಾತ ಪ್ರತಿರೋಧಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳು ಟೆಲಿಕಾಂ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಪರಿಸರವನ್ನು ತಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲವು.

ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳ ಪಾತ್ರವೇನು?

ಕೈಗಾರಿಕಾ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಸಂಕೀರ್ಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ನೈಜ-ಸಮಯದ ಎತರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಕೈಗಾರಿಕಾ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸಂವಹನ ವೇಗವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಶೇಖರಣಾ ಪರಿವರ್ತನೆ ಸ್ವಿಚಿಂಗ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವು ಕಠಿಣ ಮತ್ತು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಎತರ್ನೆಟ್ನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಎಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ?

ಬಳಕೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಾನೀಕರಣದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳು ವಾಣಿಜ್ಯ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತವೆ.ಇದು ಸ್ಥಿರತೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ತಾಪಮಾನದ ಪ್ರತಿರೋಧ, ಕಂಪನ ಪ್ರತಿರೋಧ ಮತ್ತು ತುಕ್ಕು ನಿರೋಧಕತೆಯಂತಹ ಕೈಗಾರಿಕಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.ಕೈಗಾರಿಕಾ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಗ್ರಿಡ್, ರೈಲು ಸಾರಿಗೆ, ಇಂಟಿಗ್ರೇಟೆಡ್ ಪೈಪ್ ಗ್ಯಾಲರಿ, ಬುದ್ಧಿವಂತ ಸಾರಿಗೆ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಿಟಿ, ಮೈನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮೆಟಲರ್ಜಿ, ಪೆಟ್ರೋಲಿಯಂ ಮತ್ತು ಪೆಟ್ರೋಕೆಮಿಕಲ್, ಹೊಸ ಶಕ್ತಿ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಾರ್ಖಾನೆಗಳು, ಹಡಗುಗಳು, ಕಟ್ಟಡ ಸುರಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.


  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

    ಸಂಬಂಧಿತ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು

    • Industrial grade three-in-one light cat

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಮೂರು-ಒಂದು ಬೆಳಕಿನ ಬೆಕ್ಕು

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಶೂನ್ಯ ವಿಳಂಬ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಫಾರ್ವರ್ಡ್;ಅಸಮಕಾಲಿಕ ಪ್ರಸರಣ, ಪಾಯಿಂಟ್-ಟು-ಮಲ್ಟಿಪಾಯಿಂಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, RS485/422/232 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಪರಿವರ್ತನೆ;ಸರಣಿ ಪೋರ್ಟ್ ದರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ, ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣದ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ;ಗರಿಷ್ಠ ಸಂವಹನ ದರವು 500Kbps ಆಗಿದೆ;5VDC ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಇನ್ಪುಟ್;ಕೆಲಸದ ತರಂಗಾಂತರ: 1310nm;ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ 1500W ಉಲ್ಬಣ ರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು 15KV ಸ್ಥಾಯೀವಿದ್ಯುತ್ತಿನ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ;ಮಲ್ಟಿ-ಮೋಡ್ ಸಂವಹನ ಮರು...

    • Industrial grade gigabit fiber optic transceiver (one light and four electricity)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 4 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ FC ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...

    • Industrial grade 8-port Gigabit Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;8 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/10000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಪ್ರಸಾರ...

    • Industrial grade gigabit fiber optic transceiver (2 optical and 8 electrical)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;2 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು, 8 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...

    • Industrial grade Gigabit fiber optic transceiver (one optical and one electrical)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 1 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...

    • Industrial grade 8-port Fast Ethernet switch

      ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಗ್ರೇಡ್ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 100Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;8 10/100 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಪ್ರಸಾರ...