• about19

ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

CF-YE1008D ಸರಣಿಯ ವೇಗದ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್ ಸರಣಿಯು 8 10/100Base-T RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ನಮ್ಮ ಕಂಪನಿಯು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ನಿರ್ವಹಿಸದ ವೇಗದ ಎತರ್ನೆಟ್ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್ ಆಗಿದೆ.ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನ ಅನುಕೂಲಕರ ಸಂಪರ್ಕ ಮತ್ತು ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಿ.ದೊಡ್ಡ ಫೈಲ್‌ಗಳ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ದರವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಕ್ಯಾಶ್ ಸ್ವಿಚಿಂಗ್ ಚಿಪ್‌ನ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೈ-ಡೆಫಿನಿಷನ್ ಮಾನಿಟರಿಂಗ್ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಘನೀಕರಣ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರ ನಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು.ವೆಚ್ಚ-ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ಹೋಟೆಲ್‌ಗಳು, ಬ್ಯಾಂಕ್‌ಗಳು, ಕ್ಯಾಂಪಸ್‌ಗಳು, ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಡಾರ್ಮಿಟರಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರದ ಉದ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಇದು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅಲ್ಲದ ನಿರ್ವಹಣಾ ಮಾದರಿ, ಪ್ಲಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ, ಯಾವುದೇ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಬಳಸಲು ಸುಲಭ.


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ:

10/100Base-TX ಮತ್ತು 100Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;
8 10/100 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;
10/100Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;
IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;
ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;
ಬ್ರಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟ್ ಫಿಲ್ಟರಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯ, ವಿಳಾಸ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಕಲಿಕೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣ ಕಾರ್ಯ ಮತ್ತು ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಮತ್ತು ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನ;
ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಸ್ಥಿರ ವಿದ್ಯುತ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪುನರುಕ್ತಿ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ YOFC ನಿಂದ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜನ್ನು ಬಳಸುವುದು;
ಯಾವುದೇ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಇಲ್ಲದೆ ಪ್ಲಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ, ಸರಳ ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ;
ಡಿಐಪಿ ಸ್ವಿಚ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ಇದು ನಾಲ್ಕು ಕಾರ್ಯ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು;
ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್, ಗೋಡೆ-ಆರೋಹಿತವಾದ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ;
ಹೋಸ್ಟ್‌ನ ಕಡಿಮೆ-ಶಕ್ತಿಯ ವಿನ್ಯಾಸ, ಶಾಖದ ಹರಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಕ್ರಿಯ ಫ್ಯಾನ್ ಮತ್ತು ಲೋಹದ ಶೆಲ್ ಉತ್ಪನ್ನದ ಸ್ಥಿರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ;
ಉಪಕರಣವು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ CCC ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ, ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿದೆ.

2 (1)
1 (1)
ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಮಾನದಂಡ IEEE802.310ಬೇಸ್-T
IEEE802.3u100Base-TX/FX
IEEE802.3ab100Base-T
IEEE802.3z100Base-SX/LX
ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಪೋರ್ಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ವಿದ್ಯುತ್ ಕನೆಕ್ಟರ್: RJ45
ಪ್ರಸರಣ ದರ: 10/100Mbps ಹೊಂದಾಣಿಕೆ
ಕೇಬಲ್ ಪ್ರಕಾರ: UTP-5E ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನದು
ಪ್ರಸರಣ ದೂರ: ≤100 ಮೀಟರ್
ಪವರ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಬಾಹ್ಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಅಡಾಪ್ಟರ್: DC 5V1A
ಇಡೀ ಯಂತ್ರದ ಒಟ್ಟು ಶಕ್ತಿ: 5W
ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್‌ಬೈ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ: <1.3W (ಇಡೀ ಯಂತ್ರದ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ)
ಪೂರ್ಣ ಲೋಡ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ: <3W (ಇಡೀ ಯಂತ್ರದ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ
ಎಲ್ಇಡಿ ಸೂಚಕ ಪವರ್ ಸೂಚಕ: PWR (ಹಸಿರು);
ಡೇಟಾ ಸೂಚಕ: ಲಿಂಕ್/ಆಕ್ಟ್ (ಹಸಿರು)
ಕೆಲಸದ ವಾತಾವರಣ ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ: -40 ~ 70℃
ಕೆಲಸದ ತಾಪಮಾನ: -10 ~ 55℃
ಕೆಲಸದ ಆರ್ದ್ರತೆ: ಘನೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ 10% ~ 90% RH
ಶೇಖರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ: ಘನೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ 5% ~ 90% RH
ಸುರಕ್ಷತೆ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ 3C ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ;
ಸಿಇ ಗುರುತು, ವಾಣಿಜ್ಯ;CE/LVD EN60950
FCC ಭಾಗ 15 ವರ್ಗ B;RoHS
ಯಾಂತ್ರಿಕ ರಚನೆ ಆಯಾಮಗಳು: 143×80×27mm
ನಿವ್ವಳ ತೂಕ: 0.15g
ಒಟ್ಟು ತೂಕ: 0.25kg
ದೇಹದ ಬಣ್ಣ: ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಕಪ್ಪು, IP40 ರಕ್ಷಣೆ ದರ್ಜೆ
ಅನುಸ್ಥಾಪನ ವಿಧಾನ: ರೈಲು ಅಥವಾ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಸ್ಥಾಪನೆ
ಖಾತರಿ ಅವಧಿ 3 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಿ, ಜೀವಿತಾವಧಿ ನಿರ್ವಹಣೆ

 

1. ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್ಗಳ ಪಾತ್ರ

ಕೈಗಾರಿಕಾ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಸಂಕೀರ್ಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ನೈಜ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಎತರ್ನೆಟ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ರವಾನಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಎತರ್ನೆಟ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕ್ಯಾರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸ್ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸಿಂಗ್ ಸಂಘರ್ಷ ಪತ್ತೆಯ ಬಳಕೆಯಿಂದಾಗಿ, ಸಂಕೀರ್ಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯು ಬಹಳ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ, ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಎತರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.ಕೈಗಾರಿಕಾ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಸ್ವಿಚಿಂಗ್ ವಿಧಾನವು ಎತರ್ನೆಟ್ ಸಂವಹನದ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಈಥರ್ನೆಟ್‌ನ ಸ್ಥಿರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

2. ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್ಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ವಿಚ್ಗಳ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸ

ಕೈಗಾರಿಕಾ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಕಾರ್ಯ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಫಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವ್ಯತ್ಯಾಸ: ಕೈಗಾರಿಕಾ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳು ವಿವಿಧ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಸ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪರಸ್ಪರ ಸಂಪರ್ಕದಂತಹ ಕೈಗಾರಿಕಾ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಂವಹನಕ್ಕೆ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿವೆ;

ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ವ್ಯತ್ಯಾಸ: ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನ ಬಾಹ್ಯ ಪರಿಸರ ನಿಯತಾಂಕಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಫಲಿಸುತ್ತದೆ.ಕಲ್ಲಿದ್ದಲು ಗಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಹಡಗುಗಳಂತಹ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದ ಜೊತೆಗೆ, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಗಳು ವಿದ್ಯುತ್ಕಾಂತೀಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ತಾಪಮಾನ ಮತ್ತು ತೇವಾಂಶದ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ.ಅವುಗಳಲ್ಲಿ, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಉಪಕರಣಗಳ ಮೇಲೆ ತಾಪಮಾನವು ಅತ್ಯಂತ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಇದು ಘಟಕಗಳು, ಯಾಂತ್ರಿಕ ಪರಿಸರ, ಹವಾಮಾನ ಪರಿಸರ ಅಥವಾ ವಿದ್ಯುತ್ಕಾಂತೀಯ ಪರಿಸರ, ವರ್ಕಿಂಗ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್, ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ವಿನ್ಯಾಸ, ಅನುಸ್ಥಾಪನ ವಿಧಾನ ಮತ್ತು ಶಾಖದ ಹರಡುವಿಕೆಯ ವಿಧಾನದ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಇರಲಿ, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಎತರ್ನೆಟ್ನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ವಿಚ್ಗಳಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ.

3. ಕೈಗಾರಿಕಾ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್ಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ವಿಚ್ಗಳ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸ

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳು ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತವೆ.ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳು, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಹೋಮ್ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳಾಗಿ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

ವಾಣಿಜ್ಯ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಕಚೇರಿಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಅವುಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ರ್ಯಾಕ್-ಮೌಂಟೆಡ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಕೊಠಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.ಅವರಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ, 24ಗಂಟೆ ತಡೆರಹಿತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ, ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಡ್ತ್ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್‌ಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.ಕೈಗಾರಿಕಾ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಸಂದರ್ಭದ ಅಗತ್ಯತೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಜಲನಿರೋಧಕ, ಧೂಳು ನಿರೋಧಕ, ಆಘಾತ ಪ್ರತಿರೋಧ, ವಿದ್ಯುತ್ಕಾಂತೀಯ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಮತ್ತು ಇತರ ಅಗತ್ಯತೆಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ವಿಭಿನ್ನ ನೋಟಗಳು ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ರೂಪಗಳು ಇರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು 24 ಗಂಟೆಗಳ ನಿರಂತರ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.


  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

    ಸಂಬಂಧಿತ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು

    • Industrial grade 5-port Gigabit Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 5-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;5 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಬ್ರಾಡ್ಕಾ...

    • Industrial grade three-in-one light cat

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಮೂರು-ಒಂದು ಬೆಳಕಿನ ಬೆಕ್ಕು

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಶೂನ್ಯ ವಿಳಂಬ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಫಾರ್ವರ್ಡ್;ಅಸಮಕಾಲಿಕ ಪ್ರಸರಣ, ಪಾಯಿಂಟ್-ಟು-ಮಲ್ಟಿಪಾಯಿಂಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, RS485/422/232 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಪರಿವರ್ತನೆ;ಸರಣಿ ಪೋರ್ಟ್ ದರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ, ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣದ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ;ಗರಿಷ್ಠ ಸಂವಹನ ದರವು 500Kbps ಆಗಿದೆ;5VDC ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಇನ್ಪುಟ್;ಕೆಲಸದ ತರಂಗಾಂತರ: 1310nm;ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ 1500W ಉಲ್ಬಣ ರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು 15KV ಸ್ಥಾಯೀವಿದ್ಯುತ್ತಿನ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ;ಮಲ್ಟಿ-ಮೋಡ್ ಸಂವಹನ ಮರು...

    • Industrial grade gigabit fiber optic transceiver (2 optical and 8 electrical)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;2 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು, 8 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ ಇ...

    • Industrial grade gigabit fiber optic transceiver (one light and four electricity)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 4 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ FC ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...

    • Industrial grade 8-port Gigabit Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;8 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/10000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಪ್ರಸಾರ...

    • Industrial grade Gigabit fiber optic transceiver (one optical and one electrical)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 1 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...