• about19

ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ (2 ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು 8 ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್)

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ 2-ಲೈಟ್ 8-ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಉನ್ನತ-ಗುಣಮಟ್ಟದ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ವಿನ್ಯಾಸದ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ, ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಯಾರಕರು, ಉನ್ನತ-ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ಪ್ರೊಸೆಸರ್‌ಗಳು, ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ ಪ್ರೌಢ ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ಚಿಪ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಉತ್ಪನ್ನದ ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿದ್ಯುತ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮಿಶ್ರಲೋಹದ ಶೆಲ್‌ಗಳು.ಬೆಂಬಲ -40℃~85℃ ಕೆಲಸದ ವಾತಾವರಣದ ತಾಪಮಾನ, IP40 ರಕ್ಷಣೆ ದರ್ಜೆ, ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೋಡ್ ಮಿಂಚಿನ ರಕ್ಷಣೆ ≥4KV, ವಿರೋಧಿ ಕಂಪನ ರಕ್ಷಣೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ವಿನ್ಯಾಸ, ವಿದ್ಯುತ್ಕಾಂತೀಯ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ Lv4 ಮಾನದಂಡ, ಆಘಾತ ಮತ್ತು ಕಂಪನ ಪ್ರತಿರೋಧ, ಉಪಕರಣಗಳು ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ.ಈ ಸರಣಿಯು ರೈಲು ಆರೋಹಣ ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್ ಬಳಕೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ:

10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;
2 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು, 8 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;
10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;
ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;
ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನ ಸಮರ್ಥ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು QoS ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;
ಮಲ್ಟಿಕಾಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೋಡ್ 4KV ಮಿಂಚಿನ ರಕ್ಷಣೆ
ಬೆಂಬಲ 5 ~ 36V ವ್ಯಾಪಕ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಇನ್ಪುಟ್;
10K ಬೈಟ್‌ಗಳವರೆಗೆ ಸೂಪರ್ ಲಾಂಗ್ ಡೇಟಾ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;
ಮಿನಿ ಗಾತ್ರ, 143×117×47.7mm;
ಯಾವುದೇ ಸೆಟಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ಬಳಸಲು, ಪ್ಲಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಸರಳವಾಗಿದೆ;
ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮಿಶ್ರಲೋಹದ ಶೆಲ್, IP40 ರಕ್ಷಣೆಯ ಮಟ್ಟ, ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಹೀಟ್ ಸಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಸ್ಥಿರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

1 (3)
1 (2)
ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಮಾನದಂಡ: EEE802.310ಬೇಸ್-T
EEE802.3u100Base-TX/FX
EEE802.3ab1000Base-T
EEE802.3z1000Base-SX/LX
ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳು: ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಕನೆಕ್ಟರ್: 1 10/100/1000ಬೇಸ್-ಟಿ (RJ45 ಪೋರ್ಟ್)
ಪ್ರಸರಣ ದರ: 10/100/1000Mbps ಹೊಂದಾಣಿಕೆ
ಕೇಬಲ್ ಪ್ರಕಾರ: UTP-5E ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನದು
ಪ್ರಸರಣ ದೂರ: 100 ಮೀಟರ್
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳು: ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಕನೆಕ್ಟರ್: 1 1000Base-X ಡೀಫಾಲ್ಟ್ SFP ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ (ಐಚ್ಛಿಕ FC/ST/SC ಇಂಟರ್ಫೇಸ್)
ಪ್ರಸರಣ ದರ: 1.25Gbps
ಫೈಬರ್ ತರಂಗಾಂತರ: 1310/1550nm
ಪ್ರಸರಣ ದೂರ: 20 ಕಿ
ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ವಿಶೇಷಣಗಳು: ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನ: ಸ್ಟೋರ್ ಮತ್ತು ಫಾರ್ವರ್ಡ್
ಪ್ರಸರಣ ಮೋಡ್: ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್/ಹಾಫ್-ಡ್ಯೂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಅಡಾಪ್ಟಿವ್
MAC ವಿಳಾಸ ಕೋಷ್ಟಕ: 10K
ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಡ್ತ್: 8Gbps
ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ದರ: 5.95Mpps
ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ವಿಳಂಬ: ≤20μs
ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು: ವಿದ್ಯುತ್ ಪ್ರಕಾರ: ಬಾಹ್ಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು
ಪವರ್ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್: AC100V~240V50/60Hz
ಮೆಷಿನ್ ಪವರ್ ಕನೆಕ್ಟರ್: ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ DC ಟರ್ಮಿನಲ್ ಬ್ಲಾಕ್
ಯಂತ್ರ ಕೆಲಸ ವೋಲ್ಟೇಜ್: 5-36V;9-36V
ಯಂತ್ರದ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ: 1.8W ~ 5W
ಕೆಲಸದ ವಾತಾವರಣ: ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ: -45-95℃
ಕೆಲಸದ ತಾಪಮಾನ: -40-85℃
ಕೆಲಸದ ಆರ್ದ್ರತೆ: 5% - 90% ಘನೀಕರಣವಲ್ಲ
ಯಾಂತ್ರಿಕ ರಚನೆ: ಗಾತ್ರ: 143×117×47.7mm
ತೂಕ: 0.35kg (ದೇಹ)
ದೇಹದ ಬಣ್ಣ: ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಕಪ್ಪು, IP40 ರಕ್ಷಣೆ ದರ್ಜೆ,
ರೈಲು ಅಥವಾ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಸ್ಥಾಪನೆ

 

ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳ ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಮೋಡ್
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ಗಳು ಮತ್ತು ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಕೇಬಲ್ಗಳ ನಡುವಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೇಗೆ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುವುದು?ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ಗಳು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸಿಗ್ನಲ್ಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಕೇಬಲ್ಗಳು ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಿಗ್ನಲ್ಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸುತ್ತವೆ.ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಹೇಗೆ ಸಂವಹನ ಮಾಡುವುದು.ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಅಲ್ಪ-ದೂರ ತಿರುಚಿದ ಜೋಡಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಸಂಕೇತಗಳು ಮತ್ತು ದೂರದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸಿಗ್ನಲ್‌ಗಳು ಪರಸ್ಪರ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಎತರ್ನೆಟ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಷನ್ ಮೀಡಿಯಾ ಕನ್ವರ್ಶನ್ ಯೂನಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಪ್ಟಿಕಲ್-ಟು-ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಪರಿವರ್ತಕಗಳು ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ.ಏಕ-ಮಾರ್ಗ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್: ಪ್ರಸರಣ ದೂರ 20-120 ಕಿಲೋಮೀಟರ್.ಮಲ್ಟಿಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್: ಪ್ರಸರಣ ದೂರ 2-5 ಕಿಲೋಮೀಟರ್.
ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳನ್ನು ಮುಖ್ಯ ಸ್ವಿಚ್‌ಗೆ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಸ್ವಿಚ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್‌ನ RJ45 ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಅನ್ನು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಯಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ನ ಸಂಪರ್ಕವು ಏಕ-ಮೋಡ್ ಮತ್ತು ಬಹು-ಮೋಡ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಬೇಕು.ಒಂದು ತುದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ನ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟಿಂಗ್ ಪೋರ್ಟ್ (TX) ಇನ್ನೊಂದು ತುದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ನ ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ಪೋರ್ಟ್‌ಗೆ (RX) ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದೆ.ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ಗಳ ಮುಖ್ಯ ವಿಧಗಳು SC, ST, FC, ಇತ್ಯಾದಿ. ಇದು ಒಂದೇ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಒಂದೇ ಒಂದು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ TX ಮತ್ತು RX ಆಗಿರುತ್ತದೆ.
ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಪ್ಲಗ್-ಇನ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಾಸಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಹು ಸಿಂಗಲ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಅನ್ನು ಏಕರೂಪವಾಗಿ ಸರಬರಾಜು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಎಲ್ಲಾ ಫ್ರಂಟ್-ಎಂಡ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ (A/ B/C/D/E) ನ A-ಎಂಡ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿವೆ, ಪ್ರತಿ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ A ಅಂತ್ಯವು ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದೆ.ಸುಲಭ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾಗಿ 14 10M/100M, 10M/100/1000M ಅಥವಾ 1000M ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳನ್ನು ಒಂದು ರ್ಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿಸಬಹುದು.


  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

    ಸಂಬಂಧಿತ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು

    • Industrial grade 5-port Gigabit Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 5-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;5 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಬ್ರಾಡ್ಕಾ...

    • Industrial grade 8-port Gigabit Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;8 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/10000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಪ್ರಸಾರ...

    • Industrial grade three-in-one light cat

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಮೂರು-ಒಂದು ಬೆಳಕಿನ ಬೆಕ್ಕು

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಶೂನ್ಯ ವಿಳಂಬ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಫಾರ್ವರ್ಡ್;ಅಸಮಕಾಲಿಕ ಪ್ರಸರಣ, ಪಾಯಿಂಟ್-ಟು-ಮಲ್ಟಿಪಾಯಿಂಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, RS485/422/232 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಪರಿವರ್ತನೆ;ಸರಣಿ ಪೋರ್ಟ್ ದರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ, ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣದ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ;ಗರಿಷ್ಠ ಸಂವಹನ ದರವು 500Kbps ಆಗಿದೆ;5VDC ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಇನ್ಪುಟ್;ಕೆಲಸದ ತರಂಗಾಂತರ: 1310nm;ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ 1500W ಉಲ್ಬಣ ರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು 15KV ಸ್ಥಾಯೀವಿದ್ಯುತ್ತಿನ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ;ಮಲ್ಟಿ-ಮೋಡ್ ಸಂವಹನ ಮರು...

    • Industrial grade gigabit fiber optic transceiver (one light and four electricity)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 4 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ FC ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...

    • Industrial grade 8-port Fast Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 100Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;8 10/100 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಪ್ರಸಾರ...

    • Industrial grade Gigabit fiber optic transceiver (one optical and one electrical)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 1 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...