• about19

ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ (ಒಂದು ಬೆಳಕು ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ವಿದ್ಯುತ್)

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಒನ್-ಆಪ್ಟಿಕಲ್ 4-ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಉತ್ತಮ-ಗುಣಮಟ್ಟದ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ವಿನ್ಯಾಸದ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ.ಇದು ಉತ್ಪನ್ನದ ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಯಾರಕರು, ಉನ್ನತ-ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ಪ್ರೊಸೆಸರ್‌ಗಳು, ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ಪವರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮಿಶ್ರಲೋಹದ ಕವಚಗಳಿಂದ ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ ಪ್ರೌಢ ಕೈಗಾರಿಕಾ-ದರ್ಜೆಯ ಚಿಪ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.ಬೆಂಬಲ -40℃~85℃ ಕೆಲಸದ ವಾತಾವರಣದ ತಾಪಮಾನ, IP40 ರಕ್ಷಣೆ ದರ್ಜೆ, ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೋಡ್ ಮಿಂಚಿನ ರಕ್ಷಣೆ ≥4KV, ವಿರೋಧಿ ಕಂಪನ ರಕ್ಷಣೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ವಿನ್ಯಾಸ, ವಿದ್ಯುತ್ಕಾಂತೀಯ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ Lv4 ಮಾನದಂಡ, ಆಘಾತ ಮತ್ತು ಕಂಪನ ಪ್ರತಿರೋಧ, ಉಪಕರಣಗಳು ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ.ಈ ಸರಣಿಯು ರೈಲು ಆರೋಹಣ ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್ ಬಳಕೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ:

10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;
1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 4 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;
10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ FC ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;
ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;
ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನ ಸಮರ್ಥ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು QoS ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;
ಮಲ್ಟಿಕಾಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೋಡ್ 4KV ಮಿಂಚಿನ ರಕ್ಷಣೆ
ಬೆಂಬಲ 5 ~ 36V ವ್ಯಾಪಕ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಇನ್ಪುಟ್;
10K ಬೈಟ್‌ಗಳವರೆಗೆ ಸೂಪರ್ ಲಾಂಗ್ ಡೇಟಾ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;
ಮಿನಿ ಗಾತ್ರ, 115×90×30mm;
ಯಾವುದೇ ಸೆಟಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ಬಳಸಲು, ಪ್ಲಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಸರಳವಾಗಿದೆ;
ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮಿಶ್ರಲೋಹದ ಶೆಲ್, IP40 ರಕ್ಷಣೆಯ ಮಟ್ಟ, ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಹೀಟ್ ಸಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಸ್ಥಿರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

1 (2)
1 (3)
ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಮಾನದಂಡ: IEEE802.310ಬೇಸ್-T IEEE802.3x ಫ್ಲೋ ಕಂಟ್ರೋಲ್
IEEE802.3u100Base-TX/FX IEEE802.1qVLAN
IEEE802.3ab1000Base-T IEEE802.1pQoS
IEEE802.3z1000Base-SX/LX IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ
ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳು: ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಕನೆಕ್ಟರ್: 1 10/100/1000ಬೇಸ್-ಟಿ (RJ45 ಪೋರ್ಟ್)
ಪ್ರಸರಣ ದರ: 10/100/1000Mbps ಹೊಂದಾಣಿಕೆ
ಕೇಬಲ್ ಪ್ರಕಾರ: UTP-5E ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನದು
ಪ್ರಸರಣ ದೂರ: 100 ಮೀಟರ್
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳು: ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಕನೆಕ್ಟರ್: 1 1000Base-X ಡೀಫಾಲ್ಟ್ FC ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ (ಐಚ್ಛಿಕ SFP/ST/SC ಇಂಟರ್ಫೇಸ್)
ಪ್ರಸರಣ ದರ: 1.25Gbps
ಫೈಬರ್ ತರಂಗಾಂತರ: 1310/1550nm
ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ವಿಶೇಷಣಗಳು: ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನ: ಸ್ಟೋರ್ ಮತ್ತು ಫಾರ್ವರ್ಡ್
ಪ್ರಸರಣ ಮೋಡ್: ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್/ಹಾಫ್-ಡ್ಯೂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಅಡಾಪ್ಟಿವ್
MAC ವಿಳಾಸ ಕೋಷ್ಟಕ: 10K
ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಡ್ತ್: 8Gbps
ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ದರ: 5.95Mpps
ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ವಿಳಂಬ: ≤20μs
ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು: ವಿದ್ಯುತ್ ಪ್ರಕಾರ: ಬಾಹ್ಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು
ಪವರ್ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್: AC100V~240V50/60Hz
ಮೆಷಿನ್ ಪವರ್ ಕನೆಕ್ಟರ್: ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ DC ಟರ್ಮಿನಲ್ ಬ್ಲಾಕ್
ಯಂತ್ರ ಕೆಲಸ ವೋಲ್ಟೇಜ್: 5-36V;9-36V
ಯಂತ್ರದ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ: 1.8W ~ 5W
ಕೆಲಸದ ವಾತಾವರಣ: ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ: -45-95℃
ಕೆಲಸದ ತಾಪಮಾನ: -40-85℃
ಕೆಲಸದ ಆರ್ದ್ರತೆ: 5% - 90% ಘನೀಕರಣವಲ್ಲ
ಯಾಂತ್ರಿಕ ರಚನೆ: ಗಾತ್ರ: 115 × 90 × 30 ಮಿಮೀ
ತೂಕ: 0.35kg (ದೇಹ)
ದೇಹದ ಬಣ್ಣ: ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಕಪ್ಪು, IP40 ರಕ್ಷಣೆ ದರ್ಜೆ
ರೈಲು ಅಥವಾ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಸ್ಥಾಪನೆ

 

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ನಾನು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಎತರ್ನೆಟ್ ಕೇಬಲ್‌ಗಳು ಕವರ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಸರಣ ದೂರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್‌ನ ಕೊನೆಯ ಮೈಲಿಯನ್ನು ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಏರಿಯಾ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಅದರಾಚೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಅವರು ದೊಡ್ಡ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.ಪರಿಣಾಮ.ಆದಾಗ್ಯೂ, ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ನ ಬಳಕೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಇದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಪರಿಹರಿಸುವುದು?ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನಾನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತೇನೆ.

1. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತದ ಅನೇಕ ಸಂದರ್ಭಗಳು ಸ್ವಿಚ್ನಿಂದ ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ.ಸ್ವಿಚ್ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಡೇಟಾದಲ್ಲಿ CRC ದೋಷ ಪತ್ತೆ ಮತ್ತು ಉದ್ದ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.ದೋಷಗಳಿರುವ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿನ ಕೆಲವು ತಪ್ಪಾದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು CRC ದೋಷ ಪತ್ತೆ ಮತ್ತು ಉದ್ದ ಪರಿಶೀಲನೆಯಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವು ಡೈನಾಮಿಕ್ ಬಫರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.(ಬಫರ್), ಅದನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.ಬಫರ್ ತುಂಬಿದಾಗ, ಅದು ಸ್ವಿಚ್ ಕುಸಿತಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದರಿಂದ ಅಥವಾ ಸ್ವಿಚ್ ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದರಿಂದ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಂವಹನವು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಬಹುದು, ಬಳಕೆದಾರರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

2. ಜೊತೆಗೆ, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ನ ಆಂತರಿಕ ಚಿಪ್ ಕೂಡ ವಿಶೇಷ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಆಗಬಹುದು.ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಇದು ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ.ಅದು ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಸಾಧನವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಪವರ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ.

3. ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ನ ಶಾಖ ಪ್ರಸರಣ ಸಮಸ್ಯೆ.ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳನ್ನು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ;ಅವರು ವಯಸ್ಸಾದರು.ಇಡೀ ಸಾಧನದ ಶಾಖವು ದೊಡ್ಡದಾಗುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತದೆ.ತಾಪಮಾನವು ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಮಟ್ಟವನ್ನು ತಲುಪಿದರೆ, ಅದು ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಆಗುತ್ತದೆ.ಪರಿಹಾರ;ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ.ಅಥವಾ ಪರಿಸರವನ್ನು ಬಳಸಿ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ತಂಪಾಗಿಸುವ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.ಶಾಖ ಪ್ರಸರಣ ಕ್ರಮಗಳು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಶಾಖ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಹೋಲುತ್ತವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಅವುಗಳನ್ನು ಒಂದೊಂದಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

4. ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ನ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು, ಕೆಲವು ಕಳಪೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜುಗಳು ಬಹಳ ಸಮಯದ ನಂತರ ವಯಸ್ಸಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅಸ್ಥಿರವಾಗಿರುತ್ತವೆ.ಇದನ್ನು ನಿರ್ಣಯಿಸಲು, ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ತುಂಬಾ ಬಿಸಿಯಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ನೋಡಲು ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಿಂದ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸಬಹುದು.ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಬದಲಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ;ಯಾವುದೇ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮೌಲ್ಯವಿಲ್ಲ.


  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

    ಸಂಬಂಧಿತ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು

    • Industrial grade 8-port Fast Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 100Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;8 10/100 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಪ್ರಸಾರ...

    • Industrial grade 5-port Gigabit Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 5-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;5 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಬ್ರಾಡ್ಕಾ...

    • Industrial grade Gigabit fiber optic transceiver (one optical and one electrical)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 1 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...

    • Industrial grade 8-port Gigabit Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;8 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/10000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಪ್ರಸಾರ...

    • Industrial grade gigabit fiber optic transceiver (2 optical and 8 electrical)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;2 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು, 8 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ ಇ...

    • Industrial grade three-in-one light cat

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಮೂರು-ಒಂದು ಬೆಳಕಿನ ಬೆಕ್ಕು

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: ಶೂನ್ಯ ವಿಳಂಬ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಫಾರ್ವರ್ಡ್;ಅಸಮಕಾಲಿಕ ಪ್ರಸರಣ, ಪಾಯಿಂಟ್-ಟು-ಮಲ್ಟಿಪಾಯಿಂಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, RS485/422/232 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಪರಿವರ್ತನೆ;ಸರಣಿ ಪೋರ್ಟ್ ದರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ, ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣದ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ;ಗರಿಷ್ಠ ಸಂವಹನ ದರವು 500Kbps ಆಗಿದೆ;5VDC ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಇನ್ಪುಟ್;ಕೆಲಸದ ತರಂಗಾಂತರ: 1310nm;ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ 1500W ಉಲ್ಬಣ ರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು 15KV ಸ್ಥಾಯೀವಿದ್ಯುತ್ತಿನ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ;ಮಲ್ಟಿ-ಮೋಡ್ ಸಂವಹನ ಮರು...