• about19

ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಮೂರು-ಒಂದು ಬೆಳಕಿನ ಬೆಕ್ಕು

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

CF-RS485/232/422 ಬಹು-ಕಾರ್ಯಕಾರಿ RS485/232/422 RS-485 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ MODEM ಆಗಿದೆ.ರಿಮೋಟ್ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಯೂನಿಟ್ (RTU) ಅನ್ನು ಹೋಸ್ಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ (HOST) ಅಥವಾ ವಿತರಿಸಿದ ಡೇಟಾ ಸ್ವಾಧೀನ ವ್ಯವಸ್ಥೆ (SCADA) ನಿಯಂತ್ರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.
ಉತ್ಪನ್ನವು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಸರಣ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಿಂಚಿನ ಹೊಡೆತಗಳು, ಉಲ್ಬಣಗಳು ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುತ್ಕಾಂತೀಯ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪದಂತಹ ಸಂವಹನ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಬೆದರಿಕೆಗಳನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ತಪ್ಪಿಸುತ್ತದೆ.


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ:

ಶೂನ್ಯ ವಿಳಂಬ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಫಾರ್ವರ್ಡ್;
ಅಸಮಕಾಲಿಕ ಪ್ರಸರಣ, ಪಾಯಿಂಟ್-ಟು-ಮಲ್ಟಿಪಾಯಿಂಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, RS485/422/232 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಪರಿವರ್ತನೆ;
ಸರಣಿ ಪೋರ್ಟ್ ದರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ, ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣದ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ;
ಗರಿಷ್ಠ ಸಂವಹನ ದರವು 500Kbps ಆಗಿದೆ;
5VDC ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಇನ್ಪುಟ್;
ಕೆಲಸದ ತರಂಗಾಂತರ: 1310nm;
ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ 1500W ಉಲ್ಬಣ ರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು 15KV ಸ್ಥಾಯೀವಿದ್ಯುತ್ತಿನ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ;
ಮಲ್ಟಿ-ಮೋಡ್ ಸಂವಹನವು 500 ಮೀಟರ್ ತಲುಪುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಏಕ-ಮೋಡ್ ಸಂವಹನವು 20 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ಗಳನ್ನು ತಲುಪುತ್ತದೆ;
RS-485/422 32-ಪಾಯಿಂಟ್ ಮತದಾನವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

1 (2)
1 (3)
1 (4)
1 (5)
ಉತ್ಪನ್ನ ಸಂಖ್ಯೆ CF-RS485/232/422
ವಿಧಗಳು ಸ್ವತಂತ್ರ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್, ಬಾಹ್ಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು
ಪ್ರಮಾಣಿತ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ರೂಪ RS-485, RS-422 ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್
RS-485 ಸಂಕೇತ T+, T-, GND
RS-422 ಸಂಕೇತ T+, T-, R+, R-, GND, ಅಡ್ಡ-ಸಂಪರ್ಕ
RS-422 ಸಂಕೇತ 2 ಪಿನ್ TX ಆಗಿದೆ, 3 ಪಿನ್ RX ಆಗಿದೆ, 5 ಪಿನ್ GND ಆಗಿದೆ
ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ಒಳಗೆ ಹೊರಗೆ
ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನ ಅಸಮಕಾಲಿಕ ಕೆಲಸ, ಪೀರ್-ಟು-ಪೀರ್
ದಿಕ್ಕಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಡೇಟಾ ಪ್ರಸರಣ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಡೇಟಾ ಹರಿವಿನ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನಿಯಂತ್ರಣ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ
ಬೌಡ್ ದರ 0-120Kbps, ಸ್ವಯಂ ಪತ್ತೆ ಸಿಗ್ನಲ್ ದರ
ಫೈಬರ್ ತರಂಗಾಂತರ ಮಲ್ಟಿಮೋಡ್/ಸಿಂಗಲ್ಮೋಡ್ 1310nm
ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ದೂರ RS-485/422 ಪೋರ್ಟ್ 1200 ಮೀಟರ್
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ದೂರ ಮಲ್ಟಿ-ಮೋಡ್ 500M, ಸಿಂಗಲ್-ಮೋಡ್ 20KM
ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ರಕ್ಷಣೆ 600W ಉಲ್ಬಣ ರಕ್ಷಣೆ, 1500V ಸ್ಥಾಯೀವಿದ್ಯುತ್ತಿನ ರಕ್ಷಣೆ
ಲೋಡ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ RS-485/422 ಪೋರ್ಟ್ 32 ನೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ
ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್ ರೂಪ 5-ಸ್ಥಾನದ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಬ್ಲಾಕ್/ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ DB9
ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ರೂಪ ಮಲ್ಟಿ-ಮೋಡ್ ಐಚ್ಛಿಕ SC/FC ಇಂಟರ್ಫೇಸ್, ಸಿಂಗಲ್-ಮೋಡ್ FC/SC ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ
ಗಾತ್ರ 100mmX89mmX26mm (ಉದ್ದ X ಅಗಲ X ಎತ್ತರ)
ತೂಕ 230G/ಘಟಕ
ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಪೇಪರ್ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
ಪರಿಸರ ಅಗತ್ಯತೆಗಳು
ಸುತ್ತುವರಿದ ತಾಪಮಾನ: -30℃~+75℃ ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ: -50℃~+85℃
ಸಾಪೇಕ್ಷ ಆರ್ದ್ರತೆ: 0 ರಿಂದ 95% (ಘನೀಕರಣವಿಲ್ಲ) ದರದ ಪೂರೈಕೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್: AC85-260V/50Hz,
MTBF: ≥10^5 ಗಂಟೆಗಳು ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ: 5W (ಇನ್‌ಪುಟ್: DC5V 1000mA)
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿ
ಪ್ರವೇಶ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ
POS ಯಂತ್ರ ಸ್ವೈಪಿಂಗ್ ಕಾರ್ಡ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಡೇಟಾ ಸಲಕರಣೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ
ಎಲ್ಇಡಿ ಪರದೆಯ ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಾರಿಗೆ ಜಾಲ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪ್ರವೇಶ ಸಾಧನಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಪರೀಕ್ಷೆ, ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ ಸಿಬ್ಬಂದಿ, ಇತ್ಯಾದಿ. ಆಲ್-ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಎರಡು ಪದರಗಳಾಗಿ ಸರಳೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅಂದರೆ, ಮೂಲ ಸಕ್ರಿಯ ಪರಿಹಾರದ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಬದಲಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಕೋರ್ ಲೇಯರ್ OLT ನೇರವಾಗಿ ONU ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ತುಕ್ಕು ನಿರೋಧಕತೆ ಮತ್ತು ಆಮ್ಲ ಪ್ರತಿರೋಧದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಇದು ಒಂದು ವೈರಿಂಗ್ ಮೂಲಕ 30 ವರ್ಷಗಳ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು GPON ನಿಂದ 10GPON ಗೆ ವಿಕಸನಗೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ 25GPON ಅಥವಾ 50GPON ಗೆ ವಿಕಾಸವನ್ನು ಸಹ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನ ಇಪ್ಪತ್ತು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಇದು ಅನೇಕ ಸಂವಹನ ಕ್ರಾಂತಿಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯು ಸಂಬಂಧಿತ ಸೌಲಭ್ಯಗಳ ಬದಲಿ ಮತ್ತು ನವೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ.ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ವೈರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಬಳಸಿ, ಮೂವತ್ತು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಬಳಸಬಹುದು, ಇದು ಅದರ ಭರಿಸಲಾಗದ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗಿದೆ.


  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

    ಸಂಬಂಧಿತ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು

    • Industrial grade gigabit fiber optic transceiver (one light and four electricity)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 4 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ FC ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...

    • Industrial grade 8-port Fast Ethernet switch

      ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಗ್ರೇಡ್ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 100Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;8 10/100 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಪ್ರಸಾರ...

    • Industrial grade 8-port Gigabit Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 8-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;8 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/10000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಪ್ರಸಾರ...

    • Industrial grade 5-port Gigabit Ethernet switch

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ 5-ಪೋರ್ಟ್ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಸ್ವಿಚ್

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100Base-TX ಮತ್ತು 1000Base-TX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;5 10/100/1000 ಬೇಸ್-ಟಿ RJ45 ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000Mbps ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;IEEE 802.3x ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ರೆಶರ್ ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಚಟುವಟಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಸುಗಮ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ತಂತಿ-ವೇಗ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ;ಬ್ರಾಡ್ಕಾ...

    • Industrial grade gigabit fiber optic transceiver (2 optical and 8 electrical)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;2 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು, 8 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...

    • Industrial grade Gigabit fiber optic transceiver (one optical and one electrical)

      ಕೈಗಾರಿಕಾ ದರ್ಜೆಯ ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸೀವ್...

      ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ: 10/100/1000Base-T ಮತ್ತು 1000Base-FX ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲ;1 ಪೂರ್ಣ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1.25Gbps ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪೋರ್ಟ್, 1 10/100/1000Mbps ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೋರ್ಟ್;10/100/1000M ದರ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, MDI/MDI-X ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಪೂರ್ಣ/ಅರ್ಧ-ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ವಯಂ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕ/ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ;ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ;ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು IEEE802.1d ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ) ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ...